Diễn đàn Lớp Điện tử 09
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
recca297

recca297

Nam Tổng số bài gửi : 221

MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Empty
Bài gửiTiêu đề: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 7:25 pm

PHÍA TRƯỚC
MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN AOLOPFRONT2

PHÍA SAU
MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN AOLOPBACK2-1
MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN AOLOPBACK3
MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN AOLOPBACK4
MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN AOLOPBACK4

HÌNH TRÊN ÁO
MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN LOGOKHOAEDIT2
MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Dien-DienTu
MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Dien-DienTu09
MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Untitled
MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN 091012

Được sửa bởi recca297 ngày Tue Aug 17, 2010 10:30 pm; sửa lần 1.
recca297

recca297

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 7:27 pm

PHÍA TRƯỚC HƠI ÍT Ý TƯỞNG CÁC BẠN CÓ Ý TƯỞNG NÀO HAY HAY THÌ NÓI MÌNH BIK

PHÍA SAU CÁC BẠN THIX KIỂU NÀO THÌ NÓI LUN VÀ CHỌN MÀU GIÙM MÌNH CHỮ "ĐIỆN-ĐIỆN TỬ" VÀ "091012" MÌNH KO BIK PHỐI MÀU SAO CHO ĐẸP
ho phuong

ho phuong

Nam Tổng số bài gửi : 125

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 8:46 pm

ok ó
mẫu đây được rùi
bluebambi

bluebambi

Nữ Tổng số bài gửi : 132

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 9:09 pm

p có ý này, phía trước, seo mình hok đem logo màu vàng ở góc trên áo xuống dưới ngay túi, rùi phóng to ra nằm gọn ở phần túi lun, canh đối xứng wa dây kéo. Dời mấy bàn chân lên vị trí cũ của logo, cho màu đỏ đi. Nhìn vậy thấy hài hòa, cân xứng hơn
Phía sau thì khỏi chữ "điện điện tử" nữa vì phía trước có rùi + kiểu chữ nhìn hok hợp với cái logo lắm, nhìn hok hay. Cho "091012" nẳm phía dưới, màu đỏ. Hoặc là, in "091012" nằm ở phần viền dưới áo, in ở trước và sau lun
thieugia_apple

thieugia_apple

Nam Tổng số bài gửi : 17

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 9:59 pm

cái này xấu quá nhất là đừng sau.......cái hum qua dung sau duoc roi chi nen them y tuong dung truoc thoi
thieugia_apple

thieugia_apple

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 10:02 pm

monitor thêm cái 0910102 vào đừng sau của mẫu áo trước là ok đó!mặt trước nên thêm cái gì đó là ok...!!!
thieugia_apple

thieugia_apple

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 10:06 pm

thêm một ý kiến nữa nên kiu phát động anh em thiết kế áo...mẫu nào được chọn khỏi đóng tiền áo.....monitor phát động đi nha......!!!!!
recca297

recca297

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 10:26 pm

mày làm như thiết kế áo dễ lắm ko bằng, khỏi đóng tiền áo rồi ai trả tiền cái áo đó, mày trả nhé ^^
recca297

recca297

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 10:28 pm

kêu đưa ý kiến mà chả ma nào đưa ý kiến toàn vào nói nhảm, mệt gê
sun3e

sun3e

Nam Tổng số bài gửi : 19

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSun Aug 15, 2010 1:18 pm

um. logo khoa điện mình để phía sau zay la ok lam.trên vai trái nên cho thêm cái logo trường mình (để nhỏ nhỏ thôi, nhưng phải có).phía sau đổi kiểu chữ Điện - Điện Tử sao cho mạnh mẻ và cứng 1 chút, kiểu hiện có nhìn k hợp cho mấy.còn 091012 theo tui đừng để vào, có điện tử 09 là ok rồi.phía sau nhiều chi tiết quá sẽ rối. phía trước chữ SPKT làm to hơn đi, dây kéo sẽ chia ra chữ spkt thành 2 phần, 1 bên là SP 1 bên là KT ( vẫn đến nó nằm trong dấu chân chó, đổi màu thành xanh dương vì đó là màu đặc trưng của khoa mình mà).

Tui có ý kiền thế, lớp trưởng xem xét hé, các bạn có ý tưởng nào hay hãy chia sẻ thêm đi. Để lớp mình có 1 cái áo thật đẹp và đăc sắc cheers
Hala_asdh

Hala_asdh

Nam Tổng số bài gửi : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSun Aug 15, 2010 3:14 pm

mình không giỏi nghệ thuật lắm nhưng cũng có tí ý kiến.

Giống như Nhật va Phụng thì mình nghĩ nên bỏ chử điện-điện tử ở đằng sau đi.
Nên thêm chử SPK vào vì đây là mã của trường mình.
Còn logo của khoa mình thì nó chỉ hợp với màu trắng thôi chứ đen và xanh dương thì có lẽ là không. Lớp mình chủ yếu là nam nhi xa nhà nên có khi màu trắng là không hợp.

Thấy lớp mình thiết kế áo lớp mình cũng nghĩ đến một vấn đề: đó là nên tạo ra một cái gì đó làm biểu tượng cho lớp luôn và in lên áo. Cái này có lẽ cũng hơi khó khi mà áo lớp thiết kế cũng đang rất mệt.

Mặt khác mình nghĩ mọi người đưa ý kiến để lớp trưởng thiết kế có phần không hay cho lắm. Mỗi người một ý tưởng, một phần đưa ra ý tường để lớp trưởng thiết kế thì cac bạn cũng nên thiết kế nếu thấy ổn thì đưa lên forum để mọi người xem xét, không nhất thiết phải làm trên máy tính có thể làm trên giấy. Về phần mình thì mình cũng sẽ thiết kế một số vấn đề đã nêu nếu ổn thì mình sẽ đưa lên để các bạn xem xét.

không biết mấy bạn nhóm 091012c đã biết chưa vì họ học khác lớp quân sự với chúng ta.

một vấn đề không kém phần quan trọng. đó là các bạn trong lóp có biết vấn đề thiết kế áo hay không. hôm nay mình lên forum nên mới biết. lớp mình chắc không thiếu nhân tài vì vậy nên nói các bạn khac lên forum xem bản thiết kế áo và góp sức, cũng như ý tưởng để thiết kế một cái áo có một không hai.
Có lẽ mình viết hơi màu mè.
recca297

recca297

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSun Aug 15, 2010 7:48 pm

Trích dẫn :
không biết mấy bạn nhóm 091012c đã biết chưa vì họ học khác lớp quân sự với chúng ta.

một vấn đề không kém phần quan trọng. đó là các bạn trong lóp có biết vấn đề thiết kế áo hay không. hôm nay mình lên forum nên mới biết. lớp mình chắc không thiếu nhân tài vì vậy nên nói các bạn khac lên forum xem bản thiết kế áo và góp sức, cũng như ý tưởng để thiết kế một cái áo có một không hai.
Có lẽ mình viết hơi màu mè.

Các bạn lớp 091012c một số bạn đã bik, thực ra chính những bạn đó đưa ra ý kiến làm áo lớp. Còn lớp mình hôm học bắn súng tui kêu ở lại thông báo hết òi mà, ông có ở đó sao lại ko bik thế :-?

Đúng là các bạn nên thiết kế chung với mình, để thêm nhìu lựa chọn.
Mình xin gửi 1 số trang web hay để nghiên cứu
Trang web thiết kế áo lớp
http://www.bluecotton.com/studio.html?target=221&garColor=1&designFile=&ranNum=0.0364233343861997

Hướng dẫn: chủ yếu xài phần upload my own image thôi tức là tự up ảnh của mình lên rồi chỉnh sửa trên đó, muốn sang mặt sau thì click vô go to back trên góc phải nhé

Ai ko có máy thì có thể vẽ cũng dc, cảm ơn các bạn nhiều nhá.
recca297

recca297

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSun Aug 15, 2010 7:55 pm

À nói lun là phía trc áo có biểu tượng của lớp òi đó.

MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Logo_300
t_tv205

t_tv205

Nam Tổng số bài gửi : 48

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSun Aug 15, 2010 9:05 pm

TRỜI ƠI, CÁI LOGO ĐẰNG SAU TO CHỀNH ỀNH MÀ XẤU WA BẢO ƠI. KO HỢP TÍ NÀO. TẠI ÁO TRẮNG MÀ ĐỂ CÁI HÌNH ĐÓ NHÌN MÀU MÈ VÀ GƯỢNG QUÁ. ĐỂ HÌNH CON RỒNG ĐƯỢC RỒI, ĐỂ LÊN GIỮA ÁO LÀ ĐƯỢC CHỨ ĐƯG` THẤP QUÁ NHƯ HUM TRƯỚC, CHỨ CÁI ĐẰNG SAU NHƯ VẦY NHÌN KINH QUÁ. Sad
Hala_asdh

Hala_asdh

Nam Tổng số bài gửi : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSun Aug 15, 2010 10:15 pm

hom do toi co biet lop minh lam ao lop nhung khong biet den viec thiet ke ao ra sao.
lizhongshui

lizhongshui

Nam Tổng số bài gửi : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 6:16 pm

tui thay hinh anh tren ao can phai manh me len chut nua,hinh doi ban chan tren tui co ve hoi nu tinh,o truoc nguc nhu the con trống trải wa,phia sau ao tui thay mẫu thu hai can thay mau cua 091012 thanh mau do la ok
lizhongshui

lizhongshui

Nam Tổng số bài gửi : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 6:21 pm

mau thu 3 nen thay font chu cua "dien -dien tu" mau hien tai co ve lả lướt
taurus1591

taurus1591

Nam Tổng số bài gửi : 59

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 6:48 pm

tui thấy logo phia sau thiết kế thế là ok rùi. mình làm áo lớp chứ không phải áo nhóm nên đừng có để hình ảnh hổ báo quá. theo mấy bạn thì mấy cái chân trên áo nên đổi màu hay đổi mẫu khác gì đó thì mình đưa ý tưởng hay bản vẽ chi tiết cho lớp trưởng lun đi. sở thích của mỗi người mỗi khác nên mấy bạn đưa ý kiến hợp lý tí nha. công việc thiết kế áo không phải dễ đâu mình hy vọng các bạn hiểu cho lớp trưởng còn nếu bạn nào cảm thấy mình có thể thiết kế áo lớp vừa đẹp, độc, phù hợp thì cứ mạnh dạn thiết kế rùi post lên để mọi người có ý kiến. lớp mình là điện tử thì nên thiết kế sao đậm chất điện tử tí nha. chúc lớp mình sẽ có được cái áo lớp ưng ý đừng như cntt đưa ra ý tưởng từ đầu năm nhưng rùi không làm được vì không thống nhất được ý kiến. ^^
minhphuong

minhphuong

Nam Tổng số bài gửi : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeTue Aug 17, 2010 10:27 pm

mình thấy khoa mình là khoa điên tử thì làm áo cho nó đậm phong cách điện tử. chứ cái logo đằng sau hình rồng rắn thế kia ko phù hợp lắm. theo ý của mình thì thiết kế áo làm sao mà ai vừa nhìn vào cũng đều bít mình là khoa điện tử đấy. như vậy chắc ai cũng vừa ý. mọi ngưòi hãy nêu lên ý kiến của mình xem nào
recca297

recca297

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeTue Aug 17, 2010 10:32 pm

ĐÃ UP THÊM 1 KIỂU NỮA SAU KHI TIẾP THU Ý KIẾN MỌI NG. TIẾP TỤC BÀN LUẬN NHÉ
sun3e

sun3e

Nam Tổng số bài gửi : 19

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeTue Aug 17, 2010 11:12 pm

bo 091012 di lop truong oi. de cai do hoi thua.de 091012 di ra truong khac nguoi ta cung dau co hieu do la gi
t_tv205

t_tv205

Nam Tổng số bài gửi : 48

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeWed Aug 18, 2010 8:35 pm

để 091012 đi ba. Tên lớp, với lại nó đẹp mà. Mặc thì mặc, cần gì ai biết. Nói thật, mình mặc chắc gì ng` ta đã wan tâm mà lo xa.
ho phuong

ho phuong

Nam Tổng số bài gửi : 125

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitimeSat Aug 21, 2010 9:11 am

anh em bàn luận sôi nổi quá.đợi coi sản phẩm sao đây
Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN   MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN Icon_minitime

MỘT SỐ MẪU ÁO LỚP KHÁC: CÁC BẠN VÀO LỰA CHON VÀ Ý KIẾN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang