Diễn đàn Lớp Điện tử 09
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
recca297

recca297

Nam Tổng số bài gửi : 221

CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!!   CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!! Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 8:36 pm

Cô Võ Thị Hải Yến vừa bị mất ví tiền, trong đó có nhiều giấy tờ của cô, các bạn tìm dc, thấy đc hoặc có thông tin về chuyện này thì liên lạc cho lớp trưởng hay cô Yến liền nha.
Sđt lt: 0902549726
Sđt cô Yến: 0906355538

Cô Yến đã giúp tụi mình rất nhiều suốt HK1 rồi, nay có dịp chúng ta cùng trả ơn cô Yến nhé các bạn.

Bạn Hoài Việt đã in thông báo rồi, mai sẽ dán ở trên trường đó.

Các bạn giúp 1 tay nhé, ai có bạn bè thì hỏi giùm luôn nha, tại vì mất giấy tờ làm lại mệt lắm.

Ai tìm dc sẽ dc miễn đóng tiền quỹ đợt sau và có thể sẽ dc cô Yến dắt đi uống nước ^^

Cám ơn các bạn nhiều.

Được sửa bởi recca297 ngày Thu Apr 29, 2010 1:14 am; sửa lần 1.
daspro

daspro

Nam Tổng số bài gửi : 93

Bài gửiTiêu đề: Re: CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!!   CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!! Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 9:25 pm

cô đánh rơi trong trường ah Crying or Very sad
ho phuong

ho phuong

Nam Tổng số bài gửi : 125

Bài gửiTiêu đề: Re: CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!!   CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!! Icon_minitimeMon Apr 05, 2010 2:27 pm

ác.kinh ji.mà mất ở đâu.biết ngõ khoanh vùng mà tìm chứ.ok
taurus1591

taurus1591

Nam Tổng số bài gửi : 59

Bài gửiTiêu đề: Re: CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!!   CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!! Icon_minitimeMon Apr 05, 2010 4:17 pm

hỏi cô xem cô bị mất ở chỗ nào để anh em tìm hộ nha
hiếu đẹp zai

hiếu đẹp zai

Nam Tổng số bài gửi : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!!   CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!! Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 8:18 pm

ko biết hiện giờ cô yến sao rùi??????? ai có thông tin gì báo cho anh em biết với..i..i...i.i.i.i....i.i.i.i.i.....i.i.i...i.i.i.i.i..i.i..i... Crying or Very sad
t_tv205

t_tv205

Nam Tổng số bài gửi : 48

Bài gửiTiêu đề: Re: CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!!   CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!! Icon_minitimeWed Apr 14, 2010 12:52 am

hix, xui vậy cô! Sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!!   CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!! Icon_minitime

CÔ YẾN BỊ MẤT GIẤY TỜ - ANH EM ĐIỆN TỬ GIÚP CÔ 1 TAY!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang